รวมลิงค์ตัวช่วยเหลือการเข้าถึงเว็บไซต์

กรมกิจการเด็กและเยาวชนได้กำหนดใช้มาตรการทำงานที่บ้าน (Work from Home) เต็มรูปแบบ ตั้งแต่ 19 – 30 เมษายน 2564 มีผลให้การติดต่อราชการกับกรมกิจการเด็กและเยาวชนอาจไม่สะดวกเท่าที่ควร จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย
เกี่ยวกับเรา
หน่วยงานภายใน
กฏหมาย ระเบียบ
ข่าวประชาสัมพันธ์
บริการ


เรื่องร้องเรียน ขอเปลี่ยนข้อมูลการรับเงินไม่มีความคืบหน้าเด็กไม่ได้กินได้ใช้เงินอุดหนุนส่งไปไห่แต่แม่เด็กแอบทำไว้โดยที่โยนภาระทั้งหมดกับพ่อเด็กเจ้าหน้าที่มัวทำอะไรอยู่มันยากใช่ไหมแค่เปลี่ยนบันชีรับเงินเนี๊ยะ
ชื่อ-นามสกุลผู้ร้องเรียน ภูเบศร์ จัตุรัตน์
ที่อยู่ 9ม.11ต.หนองสะโน อ.บุณฑริก
จังหวัด อุบลราชธานี
โทรศัพท์ 0987585817
โทรศัพท์มือถือ 098-7585-817
e-Mail Address mummypool1986@gmail.com
อาชีพ อื่นๆ
ผู้ถูกร้องเรียน (ชื่อ-นามสกุล/องค์กร) พมจ.อุบลราชธานี
รายละเอียดการร้องเรียน ยื่นหนังสือขอเปลี่ยนแปลงข้อมูลการรับเงินเด็กแต่ไม่มีวี่แววเลยเหมือนเจ้าหน้าที่ไม่สนใจเห็นใจเด็กเลย34งวดเงินอุดหนุนโอนไปให้แม่เด็กใช้ย่างเดียวโดยแม่เด็กกับพ่อเด็กแยกทางกัน2ปีกว่าๆล่ะโดยที่แม่เด็กโยนภาระมาให่พ่อเด็กรับผิดชอบในการเลี้ยงดูโดยที่แอบทำเงินอุดหนุนเด็กไว้เด็กไม่ได้รับเงินในส่วนนี้เลย34งวดแล้วที่เด็กไม่ได้รับในส่วนนี้เลยอยากรู้ พมจ.อุบลราชธานี่เห็นใจบ้างเด็กไหมมัวทำอะไรอยุ่ส่งเรื่องตั้ง2ครั้งล่ะยังเงียบอยุ่เลยเช็กเงินทีไรก็เข้าแม่เด็กทุกที
การเผยแพร่ข้อมูล เผยแพร่ข้อมูล
ประเภทการร้องเรียน ร้องทุกข์
สถานะการดำเนินการ อยู่ระหว่างดำเนินการ ดำเนินการเสร็จเรียบร้อย ยุติ
เกี่ยวกับเรา
หน่วยงานภายใน
ข่าวประชาสัมพันธ์
บริการ